செங்கோட்டை நகராட்சியில் 2026–27 ஆம் ஆண்டிற்கான பல்வேறு பராமரிப்பு மற்றும் குடிநீர் பணிகளுக்கு ரூ.25.55 லட்சம் மதிப்பில் டெண்டர்!
Tender issued for drinking water works in Sengottai Municipality at a cost of ₹25.55 lakh July 2026; செங்கோட்டை நகராட்சி, 2026–27 ஆம் ஆண்டிற்கான பொதுமக்கள் நலன் மற்றும் அடிப்படை வசதிகளை மேம்படுத்தும் நோக்கில் பல்வேறு பராமரிப்பு மற்றும் குடிநீர் தொடர்பான பணிகளுக்காக மின்னணு ஒப்பந்தப்புள்ளி (E-Tender) அறிவிப்பை வெளியிட்டுள்ளது. இந்த டெண்டர் அறிவிப்பு 24.07.2026 அன்று வெளியிடப்பட்டுள்ளது. மொத்தம் 6 பணிகளுக்காக சுமார் ₹25.55 லட்சம் மதிப்பில் ஒப்பந்தங்கள் கோரப்பட்டுள்ளன.
டெண்டரின் முக்கிய விவரங்கள்
- நகராட்சி: செங்கோட்டை நகராட்சி
- அறிவிப்பு தேதி: 24.07.2026
- டெண்டர் வகை: மின்னணு ஒப்பந்தப்புள்ளி (E-Tender)
- டெண்டர் சமர்ப்பிக்கும் கடைசி தேதி: 12.08.2026
- கடைசி நேரம்: மதியம் 3.00 மணி
- டெண்டர் இணையதளம்: https://tntenders.gov.in
டெண்டரில் இடம்பெற்றுள்ள பணிகள்
1. குடிநீர் விநியோக பணியாளர்கள் நியமனம்
செங்கோட்டை நகராட்சிக்குட்பட்ட 1 முதல் 24 வார்டுகளில் உள்ள:
- மினி பவர் பம்ப் மோட்டார்கள்
- தலைமை நீர்த்தேக்க நிலையங்கள்
- துணை மேல்நிலை நீர்த்தேக்கத் தொட்டிகள்
- வடிகட்டும் பராமரிப்பு
ஆகியவற்றை பராமரித்து குடிநீர் விநியோக பணிகளை மேற்கொள்ள பணியாளர்கள் நியமிக்கப்பட உள்ளனர்.
உத்தேச மதிப்பு: ₹5.00 லட்சம்
2. ஆழ்துளைக் கிணறுகள் மற்றும் பம்பிங் நிலைய பராமரிப்பு
24 வார்டுகளில் அமைந்துள்ள:
- ஆழ்துளைக் கிணறுகள்
- 113 எண்ணிக்கையிலான பொதுநீர் குழாய்கள்
- பம்பிங் நிலையங்கள்
- பராமரிப்பு பணிகள்
2026–27 ஆண்டிற்காக மேற்கொள்ளப்படவுள்ளன.
உத்தேச மதிப்பு: ₹3.00 லட்சம்
3. குடிநீர் குளோரினேஷன் (Liquid Chlorination)
1 முதல் 24 வார்டுகளுக்கும் பாதுகாப்பான குடிநீர் வழங்கும் நோக்கில்:
- சுமார் 18,000 லிட்டர் Liquid Chlorination
- குடிநீரில் கலந்து சுத்திகரிப்பு செய்யும் பணி
மேற்கொள்ளப்பட உள்ளது.
உத்தேச மதிப்பு: ₹3.80 லட்சம்
4. சின்டெக்ஸ் (Sintex) தொட்டிகள் வாங்குதல்
நகராட்சியின் பல பகுதிகளில் குடிநீர் சேமிப்பிற்காக:
- புதிய 5 Sintex Tank-கள் வாங்குதல்
- பழுதடைந்த தொட்டிகளை மாற்றுதல்
பணிகள் மேற்கொள்ளப்படுகின்றன.
உத்தேச மதிப்பு: ₹0.60 லட்சம்
5. சீரான குடிநீர் விநியோகத்திற்கு புதிய வால்வுகள் வாங்குதல்
காமராஜர் பகுதியில்:
- குடிநீர் விநியோக கட்டுப்பாட்டிற்கான
- புதிய 3 வால்வுகள் வாங்கி பொருத்துதல்
பணி மேற்கொள்ளப்பட உள்ளது.
உத்தேச மதிப்பு: ₹0.50 லட்சம்
6. மின்மோட்டார்கள் மற்றும் குடிநீர் விநியோக பராமரிப்பு
2026–27 ஆண்டிற்கான முக்கிய பராமரிப்பு பணிகளில்:
- மின்மோட்டார் பராமரிப்பு
- குடிநீர் விநியோக அமைப்புகள் பராமரிப்பு
- தேவையான பழுது நீக்குதல்
ஆகிய பணிகள் இடம்பெற்றுள்ளன.
உத்தேச மதிப்பு: ₹12.65 லட்சம்
மொத்த மதிப்பீடு
| பணி | மதிப்பீடு |
|---|---|
| குடிநீர் விநியோக பணியாளர்கள் | ₹5.00 லட்சம் |
| ஆழ்துளைக் கிணறு பராமரிப்பு | ₹3.00 லட்சம் |
| Liquid Chlorination | ₹3.80 லட்சம் |
| Sintex Tank வாங்குதல் | ₹0.60 லட்சம் |
| புதிய வால்வுகள் | ₹0.50 லட்சம் |
| மின்மோட்டார் & பராமரிப்பு | ₹12.65 லட்சம் |
| மொத்தம் | ₹25.55 லட்சம் |
டெண்டரில் பங்கேற்க விரும்புவோர் கவனிக்க வேண்டியவை
- அனைத்து ஒப்பந்தப்புள்ளிகளும் மின்னணு முறையில் (E-Tender) மட்டுமே சமர்ப்பிக்கப்பட வேண்டும்.
- டெண்டர் ஆவணங்களை தமிழ்நாடு அரசின் மின்னணு டெண்டர் தளத்தில் பதிவிறக்கம் செய்யலாம்.
- ஒப்பந்தப்புள்ளி விண்ணப்பங்கள் 12.08.2026 மதியம் 3.00 மணிக்குள் இணையதளத்தில் பதிவேற்றப்பட வேண்டும்.
- குறிப்பிட்ட விதிமுறைகள் மற்றும் தகுதிகளை பூர்த்தி செய்யும் ஒப்பந்ததாரர்கள் மட்டுமே பங்கேற்க முடியும்.
நகர மக்களுக்கு கிடைக்கும் நன்மைகள்
இந்த பணிகள் நிறைவேற்றப்பட்டால்,
- பாதுகாப்பான மற்றும் சுத்தமான குடிநீர் விநியோகம் மேம்படும்.
- குளோரினேஷன் மூலம் நீர்வழி நோய்கள் குறையும்.
- மின்மோட்டார் மற்றும் பம்பிங் நிலையங்கள் சிறப்பாக இயங்கும்.
- குடிநீர் விநியோகத்தில் ஏற்படும் தடைகள் குறையும்.
- பழைய குடிநீர் சேமிப்பு வசதிகள் புதுப்பிக்கப்படும்.
- நகராட்சியின் குடிநீர் உள்கட்டமைப்பு மேலும் வலுப்பெறும்.
செங்கோட்டை நகராட்சி வெளியிட்டுள்ள இந்த ₹25.55 லட்சம் மதிப்பிலான மின்னணு டெண்டர் அறிவிப்பு, 2026–27 ஆண்டில் நகரின் குடிநீர் விநியோகம் மற்றும் பராமரிப்பு பணிகளை மேம்படுத்தும் முக்கிய முயற்சியாகும். குடிநீர் தரத்தை உயர்த்துதல், பராமரிப்பு பணிகளை சீரமைத்தல் மற்றும் பொதுமக்களுக்கு தடையற்ற குடிநீர் சேவையை வழங்குதல் ஆகிய நோக்கங்களுடன் இந்த ஒப்பந்தங்கள் வெளியிடப்பட்டுள்ளன. தகுதியுள்ள ஒப்பந்ததாரர்கள் குறிப்பிட்ட காலக்கெடுவிற்குள் தங்களது விண்ணப்பங்களை மின்னணு முறையில் சமர்ப்பிக்கலாம்.
Click to Download the Official Tender Notification in PDF Format
Tenkasi District Local Bodies Administration
| No | Municipalities Name |
|---|---|
| 1 | Tenkasi |
| 2 | Shencottai |
| 3 | Kadayanallur |
| 4 | Puliyangudi |
| 5 | Sankarankoil |
| 6 | Surandai |
| No | Town Panchayat Name |
|---|---|
| 1 | Achanpudur |
| 2 | Alangulam |
| 3 | Aygudi |
| 4 | Courtallam |
| 5 | Ilanji |
| 6 | Keelapavoor |
| 7 | Melagaram |
| 8 | Panpoli |
| 9 | Pudur(s) |
| 10 | Rayagiri |
| 11 | Sambaar Vadagarai |
| 12 | Sivagiri |
| 13 | Sundarapandiapuram |
| 14 | Thiruvengadam |
| 15 | Vadakarai Keelpidagai |
| 16 | Vasudevanallur |
| 17 | Alwarkurichi |
Check Other Latest TN Tenders;
- SBI Poonamallee 3 Flats Auction – October 2026 | 19.58 லட்சம் முதல் 3 Flats ஏலம்

- Ashok Leyland Truck Bank Auction with a Reserve Price of 3.45 Lakh – September 2026

- SBI E-Auction Building in Mangadu Chennai – Reserve price of ₹58 lakh

- Bank Auction of a Flat in Chennai with a Reserve Price of 27.64 Lakh – Velappanchavadi Kendra Vihar Apartments

- Bank of Baroda E-Auction 3,930 sq. ft. of land in Thiruvallur with a reserve price of ₹28.29 lakh!
